|
โครงการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๕ |
![](images/959045452.JPG) |
วันนี้(๒๒ก.ค.๖๕)นายมานพ ธรรมเจริญ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธาน ในพิธีเปิดโครงการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๕ ได้เชิญวิทยากรจา่ก ตชด.ที่ ๑๑ มาให้ความรู้กับเด็กนักเรียนเกี่ยวกับโทษของยาเสพติด ณ โรงเรียนวัดวังจะอ้าย ม.๗ ต.มะขาม อ.มะขาม จ.จันทบุรี |
|
|
|