|
ร่วมประชุมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ(MOU) เพื่อการดำเนินงานและบริหารจัดการระบบการแพทย์ฉุกเฉินจังหวัดจันทบุรี |
![](images/940104517.JPG) |
วันนี้(19 ก.ค.65) นายดิลก บัวเกิด นายกเทศมนตรีตำบลมะขามเมืองใหม่ ร่วมประชุมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ(MOU) เพื่อการดำเนินงานและบริหารจัดการระบบการแพทย์ฉุกเฉินจังหวัดจันทบุรี ณ ห้องประชุมบุษราคัม อบจ.จันทบุรี |
|
|
|