|
ประชุมสร้างการรับรู้ความเข้าใจและจัดทำแผนปฏิบัติการพัฒนาต่อยอดเที่ยวชุมชน ยลวิธีณ วัดหนองอ้อ |
![](images/193573561.JPG) |
วันนี้(5 พ.ค.65)นายดิลก บัวเกิด นายกเทศมนตรี พร้อมคณะผู้บริหาร/กำนัน วัฒนธรรมจังหวัดจันทบุรี และประชาชนชาวหนองอ้อ ประชุมสร้างการรับรู้ความเข้าใจและจัดทำแผนปฏิบัติการพัฒนาต่อยอดเที่ยวชุมชน ยลวิธีณ วัดหนองอ้อ |
|
|
|