|
ประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการจังหวัดจันทบุรี(ก.บ.จ.จันทบุรี) |
![](images/582182461.jpg) |
วันนี้(3มี.ค.65) นายดิลก บัวเกิด นายกเทศมนตรีตำบลมะขามเมืองใหม่ ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารงานจังหวัดแบบบูรณาการจังหวัดจันทบุรี(ก.บ.จ.จันทบุรี)เพื่อพิจารณาการขอโอนเปลี่ยนแปลงโครงการตามแผนปฎิบัติราชการประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ของจังหวัด กรณีงบประมาณเหลือจ่าย ณ ศาลากลางจังหวัดจันทบุรี |
|
|
|