|
ประชุมประเมินสถานการณ์ โควิด-19 โรงงาน ที เค เค จันทบุรี |
![](images/674584285.jpg) |
วันนี้(8 ก.พ.65)นายวีระ พวงภู่ นายอำเภอมะขาม เป็นประธานในการประชุมประเมินสถานการณ์ โควิด-19 โดยมีนายกดิลก บัวเกิด นายกเทศมนตรีตำบลมะขามเมืองใหม่ กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน สาธารณสุขอำเภอมะขาม รพ.มะขาม และผู้จัดการโรงงาน ทีเคเค ร่วมประชุม ณ โรงงาน ทีเคเค จันทบุรี(ม.6)ต.มะขามฯ |
|
|
|