|
คัดเลือกคณะบริหารสภาเด็กและเยาวชนเทศบาลตำบลมะขามเมืองใหม่ |
![](images/244088491.jpg) |
บ่ายวันนี้(4ก.พ.65)กองการศึกษาเทศบาลตำบลมะขามเมืองใหม่ ลงพื้นที่โรงเรียนมะขามสรรเสริญ เพื่อคัดเลือกคณะบริหารสภาเด็กและเยาวชนเทศบาลตำบลมะขามเมืองใหม่ ซึ่งต้องอาศัยอยู่ในเขตเทศบาลฯและจะมีวาระดำรงตำแหน่งคราวละสองปีนับตั้งแต่วันที่ได้รับคัดเลือก |
|
|
|