|
การประชุมและการสัมมนาทางวิชาการ สมาคมสันนิบาตเทศบาลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 4/2564 |
![](images/252117362.jpg) |
วันนี้ 26 ส.ค.64 นายดิลก บัวเกิด นายกเทศมนตรีตำบลมะขามเมืองใหม่ ร่วมการประชุมและการสัมมนาทางวิชาการ สมาคมสันนิบาตเทศบาลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 4/2564 โดยวิธีการประชุมทางไกลผ่านช่องทางออนไลน์โดยใช้โปรแกรม Application Zoom Meeting ณ เทศบาลมะขามเมืองใหม่ |
|
|
|